![](https://meetgaart.com/wp-content/uploads/2018/07/diary002.jpg)
สมุดไดอารี่มีทกะอาร์ท คือ?
สมุดไดอารี่มีทกะอาร์ท คือ สมุดที่ห่อปกด้วยผ้ายีนส์อย่างดีและทำการวาดตกแต่งปกผ้ายีนส์ จะออกแนวเท่นิสนุง น่ารักนิสนุง ^^ เห็นสมุดยีนส์แล้วนึกไปถึงกางเกงยีนส์ อ้าวไม่ใช่.. ในส่วนตัวการ์ตูนนั้นเราวาดตามคาแรกเตอร์ที่ลูกค้าออเดอร์มา แอดมินบอกเลยว่า สมุดไดอารี่มีทกะอาร์ท เป็นของขวัญที่มีเพียงชิ้นเดียวในจักรวาลแน่นอน แฮนด์เมดทั้งเล่ม เอาตั้งแต่ไปซื้อผ้ายีนส์มาจากร้าน ห่อปกเอง และวาดปกเอง ใครได้เป็นของขวัญต้องยิ้มเลย…
จะให้ของที่ระลึกอะไรดีน๊าาา ในวันสำคัญของเพื่อน ๆ เช่น วันรับปริญญา ก็อยากให้นึกถึงสมุดไดอารี่มีทกะอาร์ท เราเป็นร้านของขวัญที่น้อง ๆ สามารถสั่งทำได้ เป็นของขวัญรับปริญาญาที่เพื่อนจะนึกถึงเราตลอดไปแน่นอน
![กรอบรูป มีทกะอาร์ท](https://meetgaart.com/wp-content/uploads/2018/07/frame06-75x75.jpg)
![สมุดเฟรนด์ชิพ เฟรนชิบ](https://meetgaart.com/wp-content/uploads/2018/07/FriendShip-02-75x75.jpg)